Nguồn Seasonic 650W S12III-650 (80 Plus Bronze/Non Modular)
Mã SP:
Lượt xem :209
0 đánh giá
Thông số sản phẩm
Nguồn/ Power SeaSonic 650W S12III-650 80Plus Bronze (650GB3)
Công suất: 650W
Chuẩn hiệu suất: 80 Plus Bronze
Quạt: 1 x 120 mm
Xem thêm
Giá khuyến mại:
Liên hệ
Bảo hành: 36 Tháng
Liên hệ tư vấn sản phẩm
YÊN TÂM MUA SẮM TẠI LONG HƯNG
Đội ngũ tư vấn chuyên nghiệp
Thanh toán thuận tiện
Sản phẩm 100% chính hãng
Bảo hành uy tín số 1
Giá cạnh tranh nhất thị trường
LIÊN HỆ KINH DOANH
Liên hệ Tư vấn: 098.999.8682 - Mr Long
Liên hệ Tư vấn: 08338.50333 - Mr Ngọc
Liên hệ Tư vấn: 083232.8283 - Mr Thắng
Facebook Facebook : Long Hưng PC
Zalo Zalo : 0989998682
Liên hệ tư vấn sản phẩm
Hãng sản xuất
Seasonic
Tên sản phẩm
Seasonic 650W S12III-650 80Plus Bronze
Công Suất 650W
Type ATX
Quạt hệ thống 13,5cm Fan * 1
Hiệu suất >87%
Chứng chỉ 80 Plus Gold
Tuổi thọ 100,000 giờ
Kích thước 150 mm (W) x 140 mm (L) x 86 mm (H)
Input 110V~240V
Output
 DC OUTPUT: 12V 52A (MAX. 648W)
 Các cổng kết nối  MB 20+4pin * 1
CPU 4+4pin * 1
PCI-E * 4
SATA * 6
Molex 4pin * 3
Xem chi tiết thông số
Hãng sản xuất
Seasonic
Tên sản phẩm
Công Suất 650W
Type ATX
Quạt hệ thống 13,5cm Fan * 1
Hiệu suất >87%
Chứng chỉ 80 Plus Gold
Tuổi thọ 100,000 giờ
Input 110V~240V
Output
 DC OUTPUT: 12V 52A (MAX. 648W)
CPU 4+4pin * 1
PCI-E * 4
SATA * 6
Molex 4pin * 3